bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Inform PDSP-T 33060 60kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống song song
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Khả năng đồng bộ hóa với nguồn bên ngoài
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng qua cổng SNMP (tùy chọn)
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP-T 33100 100kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hệ thống song song
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Khối pin có thể mở rộng
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Keor SP 800 800VA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 800VA/480W
    – Thanh LED 3 màu
    – Nút tắt tiếng
    – AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
    – Cổng USB + RS232
    – Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
    – Khả năng tương thích NAS
  • UPS Legrand Keor T EVO 40 40kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Công suất : 40000VA/40000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất từ 10 đến 60kVA
    – Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
    – Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
    – Hiệu suất cao lên tới 96%
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
    – Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Hoạt động thân thiện với máy phát điện
    – Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
    – Khả năng giao tiếp đầy đủ
  • UPS Inform PDSP 33030 30kVA
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)