bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000 J
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Trạng thái : Mới
    Bảo hành : 24 tháng
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Keor SP 1500 1500VA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 1500VA/900W
    – Thanh LED 3 màu
    – Nút tắt tiếng
    – AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
    – Cổng USB + RS232
    – Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
    – Khả năng tương thích NAS
    Đọc tiếp
    Quick View
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Legrand Daker DK Plus 10000 3/1 10kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 10000VA/9000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất từ 1 đến 10 kVA
    – Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
    – Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
    – Màn hình thân thiện với người dùng
    – Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
    – Quản lý pin thông minh
    – Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
    – Người dùng có thể dễ dàng thay pin
    – Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
    – Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
    – Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
    – Maintenance bypass switch (MTBS)
  • UPS Inform PDSP-P 33300 300kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
    – Màn hình cảm ứng đồ họa được đặt ở mặt trước
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 95%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống song song ghép nối nhiều UPS
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia
  • UPS Inform Sinus EVO 2KVA RM
    ⇒ Công suất : 2kVA/1.8kW
    – Công nghệ On-Line Double Conversion
    – Bộ điều khiển bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Hiệu quả cao
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Chức năng khởi động nguội
    – Tùy chọn giao tiếp rộng
    Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
    Tùy chọn: SNMP, thẻ chuyển tiếp
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
    – Máy phát điện tương thích
    – Tính năng vận hành ECO Mode
    – Thân thiện với môi trường
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR10000+
  • UPS Inform SSLCD230 3kVA
    ⇒ Công suất : 3kVA/2.4kW
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất PFC (PF: >0.99)
    – Các ổ cắm có thể lập trình
    – Cổng giao tiếp thông minh và SNMP
    – Pin có thể thay thế nóng
    – Kiểm soát tắt khẩn cấp thông qua EPO
    – Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    – Khởi động nguội (bật nguồn DC)
    – Quản lý pin thông minh (GBM)
    – RS232, USB và SNMP có thể được sử dụng đồng thời
    – Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp
  • UPS Inform PDSP 31010 10kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)