bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Inform PDSP-P T 33160 160kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
    – Bảng hiển thị mặt trước màn hình cảm ứng đồ họa
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Công nghệ điều khiển Bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP) với biến áp cách ly đầu ra tích hợp
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp ( THDi 4% )
    – Hiệu suất cao (lên tới 93%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống song song
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng có sẵn SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Keor SP 800 800VA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 800VA/480W
    – Thanh LED 3 màu
    – Nút tắt tiếng
    – AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
    – Cổng USB + RS232
    – Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
    – Khả năng tương thích NAS
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Keor Compact 10 10kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Công suất : 10000VA/9000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF đầu vào >0,99)
    – Màn hình cảm ứng thân thiện với người dùng 4.3″
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Đầu vào kép
    – Khởi động nguội
    – Bảo vệ phản hồi nhúng
    – Cổng giao tiếp thông minh và khả năng quản lý SNMP
    – Hoạt động song song lên tới 6 thiết bị
    – Pin tích hợp mang lại khả năng tự chủ tiêu chuẩn
    – Kéo dài thời gian dự phòng với tủ ắc quy ngoài
    – Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    – Tích hợp bộ sạc mạnh mẽ
    – RS232, GenSet, Dry Contact
    – Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp
    – Kích thước nhỏ: 0,22m2
    – Bánh xe giúp di chuyển dễ dàng
  • UPS Inform PDSP-P 33300 300kVA
    – Màn hình cảm ứng đồ họa được đặt ở mặt trước
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu suất cao (lên tới 95%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hệ thống song song ghép nối nhiều UPS
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
  • UPS Inform PDSP-P 33400 400kVA
    – Hiệu suất cao (lên tới 95%)
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Trạng thái : Mới
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Inform PDSP-T 33030 30kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)