bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Legrand Keor SP 1500 1500VA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 1500VA/900W
    – Thanh LED 3 màu
    – Nút tắt tiếng
    – AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
    – Cổng USB + RS232
    – Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
    – Khả năng tương thích NAS
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP 33015 15kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
    + Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
    + Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    * Có sẵn phiên bản 3 pha trong 1 pha (10 đến 40 kVA) (phiên bản 380-400-415V)
    * Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Santak Online C10KSE (10KVA)
    Trạng thái : Mới
  • UPS Inform SSLCD210 1kVA
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Công suất : 1kVA/0.8kW
    – Công nghệ On-line ‘double conversion’
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất PFC (PF: >0.99)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Các ổ cắm có thể lập trình
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Cổng giao tiếp thông minh và SNMP
    – Pin có thể thay thế nóng
    – Kiểm soát tắt khẩn cấp thông qua EPO
    – Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
    – Khởi động nguội (bật nguồn DC)
    – Quản lý pin thông minh (GBM)
    – RS232, USB và SNMP có thể được sử dụng đồng thời
    – Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp
  • UPS Legrand Keor HP 60 60kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Công suất : 60000VA/60000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất 60-800kVA
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
    – Hiệu quả cao
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Hệ số công suất đầu ra cao
    – Pin sạc lại có bù nhiệt độ
    – Biến áp cách ly biến tần
    – Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
    – Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
    – Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau
  • UPS Legrand Daker DK Plus 10000 3/1 10kVA
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 10000VA/9000W
    – Công suất từ 1 đến 10 kVA
    – Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
    – Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
    – Màn hình thân thiện với người dùng
    – Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
    – Quản lý pin thông minh
    – Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
    – Người dùng có thể dễ dàng thay pin
    – Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
    – Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
    – Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
    – Maintenance bypass switch (MTBS)
  • UPS Inform PDSP 33020 20kVA
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)