| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
Bộ Lưu Điện UPS Emerson LIEBERT NXC 30KVA
Trạng thái : Mới
UPS Inform SSLCD210 1kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 1kVA/0.8kW– Công nghệ On-line ‘double conversion’
– Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hiệu chỉnh hệ số công suất PFC (PF: >0.99)
– Màn hình LCD thân thiện với người dùng
– Các ổ cắm có thể lập trình
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Cổng giao tiếp thông minh và SNMP
– Pin có thể thay thế nóng
– Kiểm soát tắt khẩn cấp thông qua EPO
– Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
– Khởi động nguội (bật nguồn DC)
– Quản lý pin thông minh (GBM)
– RS232, USB và SNMP có thể được sử dụng đồng thời
– Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp -
UPS Legrand Keor T EVO 40 40kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất từ 10 đến 60kVA
– Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
– Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
– Hiệu suất cao lên tới 96%
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
– Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
– Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Hoạt động thân thiện với máy phát điện
– Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
– Khả năng giao tiếp đầy đủ -
UPS Legrand Keor T EVO Compact 20 20kVA
– Công suất từ 10 đến 20kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Hiệu suất cao lên tới 96%
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Khả năng giao tiếp đầy đủ -
UPS Inform FP1103 3kVA
⇒ Công suất : 3kVA/2.4kW– Công nghệ On-line ‘double conversion’
– Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
– Hoạt động dự phòng song song lên tới 4 thiết bị (không bao gồm 3kVA)
– Tích hợp Bypass thủ công (không bao gồm 3kVA)
– Mức độ méo hài tổng (THD) thấp
– Thiết kế không biến áp
– Hiệu suất cao với cấu trúc liên kết sóng hình sin PWM
– Chức năng khởi động nguội
– Hệ thống quản lý pin thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của pin
– Bảo vệ quá tải, quá nhiệt và ngắn mạch
– Hiển thị LED/LCD đa chức năng thân thiện với người dùng
– Chế độ tiết kiệm năng lượng (ECOMODE)
– Điều chỉnh tốc độ quạt thông minh với khả năng kiểm soát nhiệt độ
– Phần mềm quản lý & cổng giao tiếp RS232
– Tùy chọn SNMP, DRY contact, RS485 -
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Bảo hành : 24 tháng
UPS Inform PDSP-T 33030 30kVA
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)