| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform Sinus EVO 2KVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 2kVA/1.8kW– Công nghệ On-line ‘double conversion’
– Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Màn hình LCD thân thiện với người dùng
– Hiệu quả cao
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,98)
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Chức năng khởi động nguội
– Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
– Tùy chọn: SNMP, Relay card
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
– Tương thích máy phát điện
– Tính năng vận hành ECO Mode
– Thân thiện với môi trường -
UPS Legrand Keor HPE 60 60kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất 60-600kVA
– PF 1 (kVA=kW)
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– 3 cấp độ IGBT- Biến tần
– Hiệu quả cao
– Màn hình LCD/Màn hình cảm ứng
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào (PFC)
– Khả năng song song lên tới 6 đơn vị dự phòng 2N & N+1
-2N Sychro
– Chu kỳ sạc pin thông minh
– Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
– Hệ thống thông gió được tối ưu hóa khi lắp đặt trên tường
– Hoạt động và dịch vụ truy cập phía trước
– Kết nối CNTT đầy đủ
– Cung cấp nhiều tính năng và phụ kiện tùy chọn -
UPS Legrand Daker DK Plus 6000 6kVA
⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Công suất : 6000VA/6000W
– Công suất từ 1 đến 10 kVA
– Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
– Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
– Màn hình thân thiện với người dùng
– Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
– Quản lý pin thông minh
– Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
– Người dùng có thể dễ dàng thay pin
– Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
– Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
– Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
– Maintenance bypass switch (MTBS) -
UPS Inform FORTE 33010 10kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
– Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
– Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp ra THD thấp (<2%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
– Tính năng khởi động mềm
– Khả năng kết nối song song lên tới 8 thiết bị
– Có thể điều chỉnh số lượng pin với DC-DC tùy chọn
– Bộ sạc/Booster 10-15-20kVA với phiên bản nhỏ gọn
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Màn hình cảm ứng LCD đa chức năng
– Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
– Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
– Kết nối MODBUS qua cổng RS485
– Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
– Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
– Chế độ hoạt động của bộ chuyển đổi tần số 50/60Hz (Có thể điều chỉnh từ màn hình LCD)
– Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
– 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
– Kích thước nhỏ gọn -
UPS Inform PDSP-T 33100 100kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống song song
– Khả năng đồng bộ hóa với nguồn bên ngoài
– Bypass tĩnh và thủ công
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng qua cổng SNMP (tùy chọn)
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– EPO (Tắt nguồn khẩn cấp) -
UPS Legrand Keor T EVO 30 30kVA
– Công suất từ 10 đến 60kVA
– Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
– Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
– Hiệu suất cao lên tới 96%