| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Legrand Daker DK Plus 3000 3kVA
⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 3000VA/2700W
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất từ 1 đến 10 kVA
– Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
– Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
– Màn hình thân thiện với người dùng
– Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
– Quản lý pin thông minh
– Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
– Người dùng có thể dễ dàng thay pin
– Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
– Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
– Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
– Maintenance bypass switch (MTBS) -
UPS Legrand Keor SP 800 800VA
⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Công suất : 800VA/480W– Thanh LED 3 màu
– Nút tắt tiếng
– AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
– Cổng USB + RS232
– Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
– Khả năng tương thích NAS -
UPS Inform PDSP-T 33120 120kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống song song
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Khả năng đồng bộ hóa với nguồn bên ngoài
– Bypass tĩnh và thủ công
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng qua cổng SNMP (tùy chọn)
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– EPO (Tắt nguồn khẩn cấp) -
UPS Inform PDSP 33060 60kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)