bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Inform FORTE-T 33015 15kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp đầu ra
    – Tăng hệ số công suất đầu ra (PF: 0,9)
    – Hiệu suất AC-AC cao (lên tới 93%)
    – Hệ số công suất đầu vào thống nhất (p.f. > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp đầu ra THD thấp (<2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
    – Tính năng khởi động mềm
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Màn hình LCD cảm ứng đa chức năng
    – Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
    – Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
    – Kết nối MODBUS qua cổng RS485
    – Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
    – Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
    – Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
    – 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
    Đọc tiếp
    Browse Wishlist
    Quick View
  • UPS Inform DSPMP 1110 10kVA
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    – Công nghệ On-line ‘double conversion’
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
    – Hoạt động dự phòng song song lên tới 4 thiết bị
    – Chỉnh sửa hệ số công suất đầu vào PFC
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
    – Mức độ méo hài tổng (THD) thấp
    – Màn hình có thể xoay để phù hợp với dạng gắn rack hoặc để đứng
    – Thiết kế không biến áp
    – Có thể điều chỉnh tần số 50/60Hz từ màn hình LCD
    – Hiệu suất cao với cấu trúc liên kết sóng hình sin PWM
    – Chức năng khởi động nguội
    – Hệ thống quản lý pin thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của pin
    – Bảo vệ quá tải, quá nhiệt và ngắn mạch
    – Hiển thị LED/LCD đa chức năng thân thiện với người dùng
    – Chế độ tiết kiệm năng lượng (ECOMODE)
    – Điều chỉnh tốc độ quạt thông minh với khả năng kiểm soát nhiệt độ
    – Phần mềm quản lý &amp; cổng giao tiếp RS232
    – Tùy chọn SNMP, DRY contact, RS485
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP 31015 15kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
    + Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
    + Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    * Có sẵn phiên bản 3 pha trong 1 pha (10 đến 40 kVA) (phiên bản 380-400-415V)
    * Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz
  • UPS Inform FP3110 10kVA
    ⇒ Công suất : 10kVA/9kW
    – Hoạt động dự phòng song song lên tới 4 thiết bị (không bao gồm 3kVA)
    – Tích hợp Bypass thủ công (không bao gồm 3kVA)
    – Thiết kế không biến áp
    – Chức năng khởi động nguội
  • UPS Santak True Online C6KE
    Trạng thái : Mới
  • UPS Inform FORTE 31040 40kVA
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp ra THD thấp (<2%)