| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform SOLUTIO 400 400kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
– Công nghệ IGBT xen kẽ 3 cấp độ
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
– Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PF: ≥ 0,99)
– Dòng điện đầu vào thấp (THDi <3%)
– Điện áp ra thấp (THDv <2%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Màn hình cảm ứng đồ họa đa chức năng ( 7” TFT )
– Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
– Khả năng kết nối song song tại chỗ lên tới 6 thiết bị
– Hệ thống quản lý pin thông minh & pin có thể mở rộng
– Nhật ký sự kiện hiển thị lên tới 1024 sự kiện
– Tính năng giao tiếp nâng cao; RS232, RS485, ESD (có thể chọn EPO, NO hoặc NC),
Cổng Genset và USB theo tiêu chuẩn. Modbus & SNMP là tùy chọn
– Chế độ hoạt động tương thích với máy phát điện (Có thể lựa chọn từ HMI)
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần 50/60Hz (Có thể lựa chọn từ HMI)
– Bảo vệ nguồn cấp dữ liệu ngược (Tùy chọn)
– Khởi động nguội (Tùy chọn)
– Thiết bị đầu cuối kết nối đầu vào và đầu ra thân thiện với người dùng
– Độ tin cậy và hiệu suất cao nhờ thuật toán trí tuệ nhân tạo -
UPS Inform PDSP 31010 10kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Bypass tĩnh và thủ công
– Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
+ Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
+ Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
* Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz -
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Trạng thái : Mới
Bảo hành : 24 tháng
Bộ Lưu Điện UPS Emerson LIEBERT NXC 20KVA
UPS Legrand Keor Compact 15 15kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF đầu vào >0,99)
– Màn hình cảm ứng thân thiện với người dùng 4.3″
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Đầu vào kép
– Khởi động nguội
– Bảo vệ phản hồi nhúng
– Cổng giao tiếp thông minh và khả năng quản lý SNMP
– Hoạt động song song lên tới 6 thiết bị
– Pin tích hợp mang lại khả năng tự chủ tiêu chuẩn
– Kéo dài thời gian dự phòng với tủ ắc quy ngoài
– Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
– Tích hợp bộ sạc mạnh mẽ
– RS232, GenSet, Dry Contact
– Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp
– Kích thước nhỏ: 0,22m2
– Bánh xe giúp di chuyển dễ dàng -
UPS Inform FORTE 33100 100kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp ra THD thấp (<2%)
– Tính năng khởi động mềm
– Khả năng kết nối song song lên tới 8 thiết bị
– Có thể điều chỉnh số lượng pin với DC-DC tùy chọn
– Bộ sạc/Booster 10-15-20kVA với phiên bản nhỏ gọn
– Màn hình cảm ứng LCD đa chức năng
– Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
– Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
– Kết nối MODBUS qua cổng RS485
– Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
– Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
– Chế độ hoạt động của bộ chuyển đổi tần số 50/60Hz (Có thể điều chỉnh từ màn hình LCD)
– Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
– 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
– Kích thước nhỏ gọn -
UPS Inform FORTE-T 33060 60kVA
⇒ Có biến áp cách ly– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp đầu ra
– Tăng hệ số công suất đầu ra (PF: 0,9)
– Hiệu suất AC-AC cao (lên tới 93%)
– Hệ số công suất đầu vào thống nhất (p.f. > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp đầu ra THD thấp (<2%)