| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform PDSP 33120 120kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Bypass tĩnh và thủ công
– Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
+ Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
+ Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
* Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz -
UPS Inform PDSP 33015 15kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Bypass tĩnh và thủ công
– Khối pin có thể mở rộng
UPS Inform DSP EVO 10K
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 6kVA/5.4kW– Công nghệ On-Line Double Conversion
– Điều khiển bằng vi xử lý
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
– Kéo dài thời gian dự phòng với tủ ắc quy
– Màn hình LCD thân thiện với người dùng
– Hiệu quả cao
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Phương pháp sạc pin thông minh 3 giai đoạn, chế độ Kiểm tra pin tự động
– Có thể điều chỉnh điện áp và dòng sạc của Pin
– Chức năng khởi động nguội
– Tùy chọn giao tiếp rộng
Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
Tùy chọn: SNMP &, Relay Card
– Tính năng kiểm soát tải của quạt
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
– Tính năng vận hành ECO Mode
– Thân thiện với môi trường -
UPS Inform Sinus EVO 1KVA RM
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Công suất : 1kVA/0.9kW– Công nghệ On-Line Double Conversion
– Bộ điều khiển bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
– Hiệu quả cao
– Chức năng khởi động nguội
– Tùy chọn giao tiếp rộng
Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
Tùy chọn: SNMP, thẻ chuyển tiếp
– Máy phát điện tương thích
– Tính năng vận hành ECO Mode
– Thân thiện với môi trường -
UPS Legrand Keor T EVO Compact 20 20kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất từ 10 đến 20kVA
– Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
– Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
– Hiệu suất cao lên tới 96%
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
– Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
– Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Hoạt động thân thiện với máy phát điện
– Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
– Khả năng giao tiếp đầy đủ -
UPS Inform PDSP-T 33020 20kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)