| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform FORTE-T 33020 20kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp đầu ra
– Tăng hệ số công suất đầu ra (PF: 0,9)
– Hiệu suất AC-AC cao (lên tới 93%)
– Hệ số công suất đầu vào thống nhất (p.f. > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp đầu ra THD thấp (<2%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
– Tính năng khởi động mềm
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Màn hình LCD cảm ứng đa chức năng
– Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
– Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
– Kết nối MODBUS qua cổng RS485
– Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
– Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
– Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
– 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô -
UPS Legrand Keor Compact 20 20kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF đầu vào >0,99)
– Màn hình cảm ứng thân thiện với người dùng 4.3″
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Đầu vào kép
– Khởi động nguội
– Bảo vệ phản hồi nhúng
– Cổng giao tiếp thông minh và khả năng quản lý SNMP
– Hoạt động song song lên tới 6 thiết bị
– Pin tích hợp mang lại khả năng tự chủ tiêu chuẩn
– Kéo dài thời gian dự phòng với tủ ắc quy ngoài
– Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
– Tích hợp bộ sạc mạnh mẽ
– RS232, GenSet, Dry Contact
– Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và độ ồn thấp
– Kích thước nhỏ: 0,22m2
– Bánh xe giúp di chuyển dễ dàng -
UPS Legrand Keor SP 600 600VA
⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 600VA/360W– Thanh LED 3 màu
– Nút tắt tiếng
– AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
– Cổng USB + RS232
– Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
– Khả năng tương thích NAS -
UPS Inform PDSP-T 33030 30kVA
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống song song
– Khả năng đồng bộ hóa với nguồn bên ngoài
– Bypass tĩnh và thủ công
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng qua cổng SNMP (tùy chọn)
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– EPO (Tắt nguồn khẩn cấp) -
UPS Inform FORTE-T 33015 15kVA
– Tích hợp biến áp đầu ra
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Tính năng khởi động mềm
UPS Inform PDSP-T 33250 250kVA