| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Legrand Keor HP 400 400kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất 60-800kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
– Hiệu quả cao
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
– Hệ số công suất đầu ra cao
– Pin sạc lại có bù nhiệt độ
– Biến áp cách ly biến tần
– Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
– Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
– Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
– Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau -
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR1000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Trạng thái : Mới
Bảo hành : 24 tháng
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR2000+
Bảo hành : 24 tháng
UPS Legrand Keor T EVO 15 15kVA
– Công suất từ 10 đến 60kVA
– Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
– Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
– Hiệu suất cao lên tới 96%
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
– Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Hoạt động thân thiện với máy phát điện
– Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
– Khả năng giao tiếp đầy đủ -
UPS Legrand Daker DK Plus 3000 3kVA
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
– Công suất từ 1 đến 10 kVA
– Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
– Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
– Màn hình thân thiện với người dùng
– Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
– Quản lý pin thông minh
– Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
– Người dùng có thể dễ dàng thay pin
– Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
– Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
– Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
– Maintenance bypass switch (MTBS) -
UPS Inform SOLUTIO 400 400kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
– Công nghệ IGBT xen kẽ 3 cấp độ
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
– Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PF: ≥ 0,99)
– Dòng điện đầu vào thấp (THDi <3%)
– Điện áp ra thấp (THDv <2%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Màn hình cảm ứng đồ họa đa chức năng ( 7” TFT )
– Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
– Khả năng kết nối song song tại chỗ lên tới 6 thiết bị
– Hệ thống quản lý pin thông minh & pin có thể mở rộng
– Nhật ký sự kiện hiển thị lên tới 1024 sự kiện
– Tính năng giao tiếp nâng cao; RS232, RS485, ESD (có thể chọn EPO, NO hoặc NC),
Cổng Genset và USB theo tiêu chuẩn. Modbus & SNMP là tùy chọn
– Chế độ hoạt động tương thích với máy phát điện (Có thể lựa chọn từ HMI)
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần 50/60Hz (Có thể lựa chọn từ HMI)
– Bảo vệ nguồn cấp dữ liệu ngược (Tùy chọn)
– Khởi động nguội (Tùy chọn)
– Thiết bị đầu cuối kết nối đầu vào và đầu ra thân thiện với người dùng
– Độ tin cậy và hiệu suất cao nhờ thuật toán trí tuệ nhân tạo -
UPS Inform Sinus EVO 1KVA RM
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Công suất : 1kVA/0.9kW– Công nghệ On-Line Double Conversion
– Bộ điều khiển bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
– Màn hình LCD thân thiện với người dùng
– Hiệu quả cao
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,99)
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Chức năng khởi động nguội
– Tùy chọn giao tiếp rộng
Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
Tùy chọn: SNMP, thẻ chuyển tiếp
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
– Máy phát điện tương thích
– Tính năng vận hành ECO Mode
– Thân thiện với môi trường -
UPS Inform FORTE 33015 15kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp ra THD thấp (<2%)