bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Legrand Keor HPE 60 60kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Công suất : 60000VA/60000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất 60-600kVA
    – PF 1 (kVA=kW)
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – 3 cấp độ IGBT- Biến tần
    – Hiệu quả cao
    – Màn hình LCD/Màn hình cảm ứng
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào (PFC)
    – Khả năng song song lên tới 6 đơn vị dự phòng 2N & N+1
    -2N Sychro
    – Chu kỳ sạc pin thông minh
    – Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
    – Hệ thống thông gió được tối ưu hóa khi lắp đặt trên tường
    – Hoạt động và dịch vụ truy cập phía trước
    – Kết nối CNTT đầy đủ
    – Cung cấp nhiều tính năng và phụ kiện tùy chọn
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Daker DK Plus 2000 2kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 1000VA/900W
    – Công suất từ 1 đến 10 kVA
    – Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
    – Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
    – Màn hình thân thiện với người dùng
    – Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
    – Quản lý pin thông minh
    – Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
    – Người dùng có thể dễ dàng thay pin
    – Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
    – Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
    – Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
    – Maintenance bypass switch (MTBS)
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform Sinus EVO 2KVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Công suất : 2kVA/1.8kW
    – Công nghệ On-line ‘double conversion’
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Hiệu quả cao
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,98)
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Chức năng khởi động nguội
    – Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
    – Tùy chọn: SNMP, Relay card
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
    – Tương thích máy phát điện
    – Tính năng vận hành ECO Mode
    – Thân thiện với môi trường
  • UPS Santak BLAZER 1400VA
    Trạng thái : Mới
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Legrand Keor T EVO Compact 10 10kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Công suất : 10000VA/10000W
    – Công suất từ 10 đến 20kVA
    – Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
    – Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
    – Hiệu suất cao lên tới 96%
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
    – Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Hoạt động thân thiện với máy phát điện
    – Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
    – Khả năng giao tiếp đầy đủ
  • UPS Legrand Daker DK Plus 3000 3kVA
    – Công suất từ 1 đến 10 kVA
    – Quản lý pin thông minh
  • UPS Inform FORTE-T 33030 30kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp đầu ra
    – Tăng hệ số công suất đầu ra (PF: 0,9)
    – Hiệu suất AC-AC cao (lên tới 93%)
    – Hệ số công suất đầu vào thống nhất (p.f. > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp đầu ra THD thấp (<2%)