bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Inform FORTE-T 33030 30kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp đầu ra
    – Tăng hệ số công suất đầu ra (PF: 0,9)
    – Hiệu suất AC-AC cao (lên tới 93%)
    – Hệ số công suất đầu vào thống nhất (p.f. > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp đầu ra THD thấp (<2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
    – Tính năng khởi động mềm
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Màn hình LCD cảm ứng đa chức năng
    – Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
    – Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
    – Kết nối MODBUS qua cổng RS485
    – Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
    – Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
    – Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
    – 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform Sinus EVO 1KVA
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 1kVA/0.9kW
    – Công nghệ On-line ‘double conversion’
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Hiệu quả cao
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,98)
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Chức năng khởi động nguội
    – Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
    – Tùy chọn: SNMP, Relay card
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
    – Tương thích máy phát điện
    – Tính năng vận hành ECO Mode
    – Thân thiện với môi trường
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform FORTE 33030 30kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp ra THD thấp (<2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Tính năng khởi động mềm
    – Khả năng kết nối song song lên tới 8 thiết bị
    – Có thể điều chỉnh số lượng pin với DC-DC tùy chọn
    – Bộ sạc/Booster 10-15-20kVA với phiên bản nhỏ gọn
    – Màn hình cảm ứng LCD đa chức năng
    – Chế độ hoạt động của bộ chuyển đổi tần số 50/60Hz (Có thể điều chỉnh từ màn hình LCD)
    – Kích thước nhỏ gọn
  • UPS Inform FORTE-T 33040 40kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Tích hợp biến áp đầu ra
    – THD dòng vào thấp (<3%)