bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Legrand Keor T EVO 15 15kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Công suất : 15000VA/15000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất từ 10 đến 60kVA
    – Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
    – Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
    – Hiệu suất cao lên tới 96%
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Màn hình cảm ứng TFT 3,5″ thân thiện với người dùng
    – Độ méo hài tổng đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Hoạt động thân thiện với máy phát điện
    – Khả năng song song tại chỗ lên tới 4 thiết bị
    – Khả năng giao tiếp đầy đủ
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform FORTE 31015 15kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra
    – Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp ra THD thấp (<2%)