| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform DSPMP 1106 6kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra– Công nghệ On-line ‘double conversion’
– Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
– Hoạt động dự phòng song song lên tới 4 thiết bị
– Chỉnh sửa hệ số công suất đầu vào PFC
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
– Mức độ méo hài tổng (THD) thấp
– Màn hình có thể xoay để phù hợp với dạng gắn rack hoặc để đứng
– Thiết kế không biến áp
– Có thể điều chỉnh tần số 50/60Hz từ màn hình LCD
– Hiệu suất cao với cấu trúc liên kết sóng hình sin PWM
– Chức năng khởi động nguội
– Hệ thống quản lý pin thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của pin
– Bảo vệ quá tải, quá nhiệt và ngắn mạch
– Hiển thị LED/LCD đa chức năng thân thiện với người dùng
– Chế độ tiết kiệm năng lượng (ECOMODE)
– Điều chỉnh tốc độ quạt thông minh với khả năng kiểm soát nhiệt độ
– Phần mềm quản lý & cổng giao tiếp RS232
– Tùy chọn SNMP, DRY contact, RS485 -
UPS Legrand Keor HP 80 80kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất 60-800kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
– Hiệu quả cao
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
– Hệ số công suất đầu ra cao
– Pin sạc lại có bù nhiệt độ
– Biến áp cách ly biến tần
– Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
– Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
– Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
– Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau -
UPS Inform PDSP-P T 33160 160kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
– Bảng hiển thị mặt trước màn hình cảm ứng đồ họa
– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Công nghệ điều khiển Bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP) với biến áp cách ly đầu ra tích hợp
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp ( THDi 4% )
– Hiệu suất cao (lên tới 93%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống song song
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Bypass tĩnh và thủ công
– EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng có sẵn SNMP
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia -
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR10000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Trạng thái : Mới
Bảo hành : 24 tháng
UPS Legrand Keor HP 160 160kVA
– Công suất 60-800kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Hiệu quả cao
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao
– Pin sạc lại có bù nhiệt độ
– Biến áp cách ly biến tần
UPS Inform Sinus EVO 3KVA RM
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 3kVA/2.7kW– Công nghệ On-Line Double Conversion
– Bộ điều khiển bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
– Màn hình LCD thân thiện với người dùng
– Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
– Chức năng khởi động nguội
– Tùy chọn giao tiếp rộng
Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
Tùy chọn: SNMP, thẻ chuyển tiếp
– Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
– Máy phát điện tương thích
– Tính năng vận hành ECO Mode
– Thân thiện với môi trường -
UPS Inform FORTE 31015 15kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
– Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
– Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp ra THD thấp (<2%)