bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Legrand Keor HP 600 600kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    ⇒ Công suất : 600000VA/600000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất 60-800kVA
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
    – Hiệu quả cao
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Hệ số công suất đầu ra cao
    – Pin sạc lại có bù nhiệt độ
    – Biến áp cách ly biến tần
    – Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
    – Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
    – Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform SOLUTIO 500 500kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    – Công nghệ IGBT xen kẽ 3 cấp độ
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PF: ≥ 0,99)
    – Dòng điện đầu vào thấp (THDi <3%)
    – Điện áp ra thấp (THDv <2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Màn hình cảm ứng đồ họa đa chức năng ( 7” TFT )
    – Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
    – Khả năng kết nối song song tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Hệ thống quản lý pin thông minh & pin có thể mở rộng
    – Nhật ký sự kiện hiển thị lên tới 1024 sự kiện
    – Tính năng giao tiếp nâng cao; RS232, RS485, ESD (có thể chọn EPO, NO hoặc NC),
    Cổng Genset và USB theo tiêu chuẩn. Modbus & SNMP là tùy chọn
    – Chế độ hoạt động tương thích với máy phát điện (Có thể lựa chọn từ HMI)
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần 50/60Hz (Có thể lựa chọn từ HMI)
    – Bảo vệ nguồn cấp dữ liệu ngược (Tùy chọn)
    – Khởi động nguội (Tùy chọn)
    – Thiết bị đầu cuối kết nối đầu vào và đầu ra thân thiện với người dùng
    – Độ tin cậy và hiệu suất cao nhờ thuật toán trí tuệ nhân tạo
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP 33015 15kVA
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)