| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Inform PDSP 33030 30kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Bypass tĩnh và thủ công
– Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
+ Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
+ Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
* Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz -
UPS Legrand Daker DK Plus 10000 10kVA
⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 10000VA/10000W
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất từ 1 đến 10 kVA
– Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
– Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
– Màn hình thân thiện với người dùng
– Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
– Quản lý pin thông minh
– Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
– Người dùng có thể dễ dàng thay pin
– Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
– Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
– Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
– Maintenance bypass switch (MTBS) -
UPS Inform FORTE 33030 30kVA
⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra– Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
– Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
– Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
– Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
– THD dòng vào thấp (<3%)
– Điện áp ra THD thấp (<2%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
– Tính năng khởi động mềm
– Khả năng kết nối song song lên tới 8 thiết bị
– Có thể điều chỉnh số lượng pin với DC-DC tùy chọn
– Bộ sạc/Booster 10-15-20kVA với phiên bản nhỏ gọn
– Màn hình cảm ứng LCD đa chức năng
– Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
– Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
– Kết nối MODBUS qua cổng RS485
– Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
– Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
– Chế độ hoạt động của bộ chuyển đổi tần số 50/60Hz (Có thể điều chỉnh từ màn hình LCD)
– Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
– 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
– Kích thước nhỏ gọn -
UPS Inform PDSP 31010 10kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Bypass tĩnh và thủ công
– Khối pin có thể mở rộng
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR2000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Trạng thái : Mới
Bảo hành : 24 tháng
UPS Inform PDSP-T 33120 120kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)