bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Inform Sinus EVO 2KVA RM
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 2kVA/1.8kW
    – Công nghệ On-Line Double Conversion
    – Bộ điều khiển bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số thực (DSP)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Hiệu quả cao
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,99)
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Chức năng khởi động nguội
    – Tùy chọn giao tiếp rộng
    Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
    Tùy chọn: SNMP, thẻ chuyển tiếp
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
    – Máy phát điện tương thích
    – Tính năng vận hành ECO Mode
    – Thân thiện với môi trường
    Đọc tiếp
    Quick View
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR1000 J+
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Trạng thái : Mới
    Bảo hành : 24 tháng
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP 33030 30kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
    + Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
    + Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    * Có sẵn phiên bản 3 pha trong 1 pha (10 đến 40 kVA) (phiên bản 380-400-415V)
    * Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz
  • UPS Inform PDSP 33120 120kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Khối pin có thể mở rộng
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
  • UPS Legrand Keor HP 200 200kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Công suất : 200000VA/200000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất 60-800kVA
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
    – Hiệu quả cao
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Hệ số công suất đầu ra cao
    – Pin sạc lại có bù nhiệt độ
    – Biến áp cách ly biến tần
    – Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
    – Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
    – Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000 J
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Inform PDSP-P T 33160 160kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF: 0,9)
    – Bảng hiển thị mặt trước màn hình cảm ứng đồ họa
    – Công nghệ điều khiển Bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP) với biến áp cách ly đầu ra tích hợp
    – Hiệu suất cao (lên tới 93%)