| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
UPS Legrand Keor HP 250 250kVA
⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
– Công suất 60-800kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
– Hiệu quả cao
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
– Hệ số công suất đầu ra cao
– Pin sạc lại có bù nhiệt độ
– Biến áp cách ly biến tần
– Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
– Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
– Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
– Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
– Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau -
Bộ Lưu Điện UPS Emerson LIEBERT NXC 30KVA
Trạng thái : Mới
UPS Legrand Keor HP 600 600kVA
– Công suất 60-800kVA
– Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
– Hiệu quả cao
– Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
– Hệ số công suất đầu ra cao
– Pin sạc lại có bù nhiệt độ
– Biến áp cách ly biến tần
UPS Inform PDSP-T 33080 80kVA
⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
⇒ Có biến áp cách ly– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
– Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Hoạt động tương thích với máy phát điện
– Hệ thống song song
– Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
– Khả năng đồng bộ hóa với nguồn bên ngoài
– Bypass tĩnh và thủ công
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng qua cổng SNMP (tùy chọn)
– Khối pin có thể mở rộng
– Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
– EPO (Tắt nguồn khẩn cấp) -
UPS Legrand Keor SP 800 800VA
⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
⇒ Công suất : 800VA/480W– Thanh LED 3 màu
– Nút tắt tiếng
– AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
– Cổng USB + RS232
– Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
– Khả năng tương thích NAS -
Bộ Lưu Điện UPS T&D KR6000+
Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
Bảo hành : 24 tháng
UPS Inform PDSP 31015 15kVA
⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra– Bộ chỉnh lưu IGBT
– Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
– Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
– Hiệu suất cao (lên tới 94%)
– Dải điện áp đầu vào rộng
– Bypass tĩnh và thủ công
– Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
– Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
– Khối pin có thể mở rộng
– Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
+ Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
+ Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
* Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz -
UPS Legrand Keor T EVO 40 40kVA
– Công suất từ 10 đến 60kVA
– Hệ số công suất đầu ra = 1 (kVA=kW)
– Công nghệ chuyển mạch 3 cấp (Bộ chỉnh lưu và Biến tần)
– Bộ chỉnh lưu và nghịch lưu dựa trên IGBT
– Hiệu suất cao lên tới 96%