bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR2000 J+
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Trạng thái : Mới
    Bảo hành : 24 tháng
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform PDSP 31020 20kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 1 pha ra
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi ≤ 4%)
    – Hiệu suất cao (lên tới 94%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Hoạt động tương thích với máy phát điện
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Bypass tĩnh và thủ công
    – Tùy chọn biến áp cách ly Galvanic
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP
    – Khối pin có thể mở rộng
    – Chi phí lắp đặt và vận hành thấp
    – Các ứng dụng điện áp khác nhau có liên quan đến đặc tính nguồn điện của quốc gia;
    + Phiên bản PDSP dành cho ứng dụng 380/400/415V(Ph_Ph)
    + Phiên bản PDSP-U dành cho ứng dụng 200/208/220V(Ph_Ph)
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    * Có sẵn phiên bản 3 pha trong 1 pha (10 đến 40 kVA) (phiên bản 380-400-415V)
    * Có sẵn phiên bản Bộ chuyển đổi tần số 50/60 Hz
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform SOLUTIO 300 300kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    – Công nghệ IGBT xen kẽ 3 cấp độ
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PF: ≥ 0,99)
    – Dòng điện đầu vào thấp (THDi <3%)
    – Điện áp ra thấp (THDv <2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Màn hình cảm ứng đồ họa đa chức năng ( 7” TFT )
    – Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
    – Khả năng kết nối song song tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Hệ thống quản lý pin thông minh & pin có thể mở rộng
    – Nhật ký sự kiện hiển thị lên tới 1024 sự kiện
    – Tính năng giao tiếp nâng cao; RS232, RS485, ESD (có thể chọn EPO, NO hoặc NC),
    Cổng Genset và USB theo tiêu chuẩn. Modbus & SNMP là tùy chọn
    – Chế độ hoạt động tương thích với máy phát điện (Có thể lựa chọn từ HMI)
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần 50/60Hz (Có thể lựa chọn từ HMI)
    – Bảo vệ nguồn cấp dữ liệu ngược (Tùy chọn)
    – Khởi động nguội (Tùy chọn)
    – Thiết bị đầu cuối kết nối đầu vào và đầu ra thân thiện với người dùng
    – Độ tin cậy và hiệu suất cao nhờ thuật toán trí tuệ nhân tạo
  • UPS Inform Sinus EVO 1KVA
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 1kVA/0.9kW
    – Công nghệ On-line ‘double conversion’
    – Bộ điều khiển vi xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Hiệu quả cao
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: ≥0,98)
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Chức năng khởi động nguội
    – Tiêu chuẩn: USB, RS-232, EPO
    – Tùy chọn: SNMP, Relay card
    – Chế độ hoạt động của bộ biến tần (50-60Hz)
    – Tương thích máy phát điện
    – Tính năng vận hành ECO Mode
    – Thân thiện với môi trường
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR3000+
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Inform PDSP-T 33060 60kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)