| MODEL | GXT4-2000RT230 |
| THÔNG TIN NGUỒN VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải |
| Dãi tần số | 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận) |
| Chuẩn cắm nguồn đầu vào | C20 |
| THÔNG SỐ NGUỒN RA | |
| Điện áp | 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3% |
| Tần số | 50 hoặc 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Dòng nạp sạc | 2.71A |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to +40°C (+32°F to 104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -15°C to +50°C (5°F to 122°F) |
| Độ ẩm hoạt động | Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ |