bo-luu-dien-emerson-liebert-gxt4-2000rt230
Bộ Lưu Điện UPS Emerson Liebert GXT4-2000RT230 2000VA
Trạng thái : Mới
MODEL GXT4-2000RT230
Dung lượng 2000VA/1800W
Hệ số công suất 0.9
Công nghệ True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số 40Hz – 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào C20
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp 200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số 50 hoặc 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Dòng nạp sạc 2.71A
Chuẩn cắm ngõ ra C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy 4 x 12 x 9.0Ah
Thời gian nạp sạc 3 giờ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 430 x 497 x 85
khối lượng 25.5 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động 0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ -15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ
Tải datasheet
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
  • UPS Legrand Keor SP 800 800VA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Loại UPS 1 pha vào – 1 pha ra
    ⇒ Công suất : 800VA/480W
    – Thanh LED 3 màu
    – Nút tắt tiếng
    – AVR bên trong (Bộ điều chỉnh điện áp tự động)
    – Cổng USB + RS232
    – Ổ cắm đầu ra có sẵn theo kiểu IEC, Đức hoặc Pháp
    – Khả năng tương thích NAS
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Legrand Daker DK Plus 6000 6kVA
    ⇒ Thương hiệu : Legrand/Pháp
    ⇒ Sản xuất tại Trung Quốc
    ⇒ Công suất : 6000VA/6000W
    ⇒ Công nghệ Double Conversion OnLine
    – Công suất từ 1 đến 10 kVA
    – Hệ số công suất 0,9 cho 1000-3000, 1 cho 5000-10000
    – Chuyển đổi kép trực tuyến VFI-111
    – Màn hình thân thiện với người dùng
    – Tủ pin có thể mở rộng để tăng thời gian dự phòng
    – Quản lý pin thông minh
    – Bypass tự động (tiêu chuẩn) và thủ công (tùy chọn)
    – Người dùng có thể dễ dàng thay pin
    – Xem trạng thái, thông số hệ thống, trạng thái sạc của pin và các lỗi.
    – Giao tiếp thông qua SNMP / internet / mạng.
    – Khe tùy chọn cho cấu hình mạng.
    – Maintenance bypass switch (MTBS)
    Đọc tiếp
    Quick View
  • UPS Inform FORTE 33100 100kVA
    ⇒ Thương hiệu : Inform/Thổ Nhĩ Kỳ thuộc tập đoàn Legrand
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Loại UPS 3 pha vào – 3 pha ra
    – Công nghệ chỉnh lưu & biến tần IGBT 3 cấp
    – Thiết kế không biến áp được điều khiển bằng bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Hệ số công suất đầu ra cao (PF:1, kVA=kW)
    – Tăng hiệu suất AC-AC (lên tới 96,5%)
    – Hệ số công suất đầu vào đồng nhất (PF: > 0,99)
    – THD dòng vào thấp (<3%)
    – Điện áp ra THD thấp (<2%)
    – Dải điện áp đầu vào rộng
    – Tích hợp Bypass tĩnh và thủ công
    – Tính năng khởi động mềm
    – Khả năng kết nối song song lên tới 8 thiết bị
    – Có thể điều chỉnh số lượng pin với DC-DC tùy chọn
    – Bộ sạc/Booster 10-15-20kVA với phiên bản nhỏ gọn
    – Hệ thống quản lý ắc quy thông minh giúp kéo dài tuổi thọ của ắc quy
    – Màn hình cảm ứng LCD đa chức năng
    – Nhật ký sự kiện Hiển thị tới 500 sự kiện
    – Khả năng giao tiếp nâng cao qua cổng RS232
    – Kết nối MODBUS qua cổng RS485
    – Cổng máy phát điện để vận hành thân thiện với máy phát điện
    – Cổng EPO để tắt nguồn khẩn cấp
    – Chế độ hoạt động của bộ chuyển đổi tần số 50/60Hz (Có thể điều chỉnh từ màn hình LCD)
    – Phần mềm quản lý và giám sát có sẵn cho tất cả các hệ điều hành
    – Giao tiếp với máy tính và hệ thống mạng thông qua card SNMP (tùy chọn)
    – 4 Relay có thể lập trình tùy chọn cho tín hiệu tiếp xúc khô
    – Kích thước nhỏ gọn
  • UPS Legrand Keor SPE 1000 1000VA
    ⇒ Công suất : 1000VA/800W
    – Hệ số công suất: 0,8
    – Màn hình LCD thân thiện với người dùng
    – Dải điện áp và tần số đầu vào rộng
    – Pin có thể thay nóng
    – Có thể lập trình số lượng ổ cắm mở rộng
    – Bảo vệ quá tải, ngắn mạch, nạp ngược, bảo vệ quá nhiệt
    – Tích hợp bộ sạc mạnh mẽ
    – Khởi động nguội (bật nguồn DC)
    – Khe cắm RS232 & USB – SNMP
    – EPO (Tắt nguồn khẩn cấp)
    – 2 tiếp điểm khô
    – Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ
  • Bộ Lưu Điện UPS T&D KR1000 J+
    Công nghệ UPS On-Line “Double Conversion”
    Trạng thái : Mới
    Bảo hành : 24 tháng
  • UPS Legrand Keor HP 160 160kVA
    ⇒ Sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ
    ⇒ Công suất : 160000VA/160000W
    – Công suất 60-800kVA
    – Đầu vào 3 pha / Đầu ra 3 pha
    – Bộ chỉnh lưu và biến tần dựa trên IGBT
    – Hiệu quả cao
    – Bộ xử lý tín hiệu số (DSP)
    – Hệ số công suất đầu vào cao (PFC)
    – Hệ số công suất đầu ra cao
    – Pin sạc lại có bù nhiệt độ
    – Biến áp cách ly biến tần
    – Tổng độ méo hài đầu vào và đầu ra thấp (THD)
    – Tuân thủ hoạt động của máy phát điện
    – Khả năng song song mô-đun tại chỗ lên tới 6 thiết bị
    – Có sẵn tùy chọn Central By Pass cho Hệ thống song song
    – Có sẵn các cổng truyền thông khác nhau
  • UPS Inform PDSP-T 33200 200kVA
    ⇒ Có biến áp cách ly
    – Bộ chỉnh lưu IGBT
    – Được điều khiển bởi bộ xử lý tín hiệu số thực (DSP)
    – Tích hợp biến áp cách ly đầu ra biến tần
    – Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào PFC (PF: >0,99)
    – Mức độ méo hài tổng thấp (THDi 4%) và (THDv < 1,5%)